1. Bình chọn - FOM Tháng 9/2012

Cuộc thi dành cho các webmaster sử dụng mã ng*ồn Xenforo.
    Thời gian bình chọn: Từ ngày 16/09/2012 đến 30/09/2012.
    Hãy tham gia cuộc thi và nhận những phần quà giá trị từ ban tổ chức.

Khai giảng khóa học Kiểm thử phần mềm K22 vào ngày 03/04/2015

Thảo luận trong chủ đề 'Events - Sự Kiện' bắt đầu bởi tinhld, 22/03/2015.

1. Offline

hoakhe5486 Member

Số bài viết:
    7
    Thích đã nhận:
    0
    Credit:
    $534.93
    Bốn điều nên làm của người Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để nhìn thấy link

1. Đừng yêu vô điều kiện

Yêu một người vô điều kiện là khi bạn mong muốn đối phương có cuộc sống hạnh phúc ngay cả khi bạn không phải người đem lại hạnh phúc ấy. Bạn chấp nhận sự thật rằng bạn không thể thôi yêu người đó và cũng chấp nhận rằng sẽ không có hi vọng trong chuyện tình cảm của hai bên. Dù biết rằng điều này là không nên nhưng một số người vẫn không thể ngăn được con tim ngừng dành tình cảm cho người ấy.

“Mình đã đứng bên lề cuộc sống của cậu ấy được 2 năm, với suy nghĩ an ủi bản thân rằng, chỉ cần cậu ấy luôn vui vẻ là được. Thế nhưng, cứ mỗi lần nhìn cậu ấy tay trong tay với một cô gái khác, tim mình lại nhói lên” – Thu Hoài (ĐH Khoa học xã hội & Nhân văn) tâm sự.

Bạn đã từng nghĩ rằng mình sẽ không thể yêu ai khác ngoài người ấy

Năm này qua tháng khác, bạn bỏ qua rất nhiều cơ hội tình yêu và nhiều điều thú vị khác chỉ vì nghĩ rằng mình không thể yêu ai khác ngoài người đó. Có nên tiếp tục mối tình đơn phương này hay không, điều đó phụ thuộc ở bạn. “Bạn vẫn có thể tiếp tục nếu không sợ những hi vọng này sẽ làm bạn tổn thương, đau đớn. Tuy nhiên, trên thực tế ít ai có thể yêu vô điệu kiện trong một thời gian quá dài, bởi nội tâm của họ luôn bị dày vò khổ sở” – bạn Lương Hưng, SV Đại học Nông nghiệp I bày tỏ ý kiến.

2. Thôi ngộ nhận

M.P (THPT Trần Phú) kể, cô đã theo đuổi mối tình “chỉ mình biết riêng mình” với bạn của anh trai mình suốt 3 năm. Trong thời gian ấy, nhất cử nhất động của chàng đều làm Mai sung sướng đến phát điên hoặc dằn vặt vật vã.

Chỉ cần chàng cười với M.P cũng làm cô “quên ăn quên ngủ”, hoặc chỉ một ngày thôi không nhìn thấy chàng, nàng đã thao thức canh khuya vì mong nhớ. Thế mà đúng một cái, chàng trai M.P thầm thương trộm nhớ đưa thiệp cưới, Mai chết điếng người và hối hận khôn nguôi vì đã không dám bày tỏ sớm với chàng.

Ngộ nhận rằng người đó đang dành tình cảm cho mình khiến bạn càng đau khổ hơn.

Có thể nói, sự ngộ nhận chính là lí do khiến bạn không ngừng nuôi hi vọng và tiếp tục tình đơn phương. Điều đầu tiên bạn cần phải làm là nói với đối phương tình cảm thật của mình, từ đó có phương án “tác chiến” phù hợp.

Một khi đã chắc chắn rằng đối phương không hề có tình cảm, bạn nên chấp nhận sự thật rằng những mơ mộng và ảo tưởng tương lai của bạn về tình yêu này sẽ không bao giờ xảy ra. Đừng cố tốn thời gian để hi vọng một ngày mọi thứ sẽ thay đổi. Tin vào những cảm giác mơ hồ của bản thân chỉ khiến bạn mãi mù quáng và tự lừa dối chính mình mà thôi.

3. Tha thứ và quên đi

Đôi khi, đối phương nhận ra tình cảm của bạn, phát cho bạn những tín hiệu tích cực ngay cả khi họ không yêu bạn. Có thể vì họ không nỡ làm bạn bị tổn thương hay đau khổ hoặc họ không biết phải làm gì trong tình huống này. Chỉ có một số ít người dám từ chối thẳng thừng khiến bạn tổn thương và đau đớn. Thay vì bận tâm khóc lóc vì những điều này, hãy quên đi những gì đã xảy ra.

Bạn chỉ có thể quên được khi bạn tha thứ và hãy mỉm cười nghĩ rằng, có thể ông trời cho hai bạn có duyên gặp nhau nhưng không nợ nần gì nhau cả, thì hãy để người ấy hạnh phúc bên tình yêu của mình.

Hoàng Tùng (ĐH Bách khoa Hà Nội) bộc bạch: “Sau này, khi đã bình tâm trở lại, mình lại thấy giận chính bản thân mình vì quá ngộ nhận và ảo tưởng. Giá như mình dừng lại đúng lúc, thì có lẽ đã không phải chịu đựng quá nhiều nỗi buồn và đau đớn của mối tình đơn phương”.

4. Đưa cuộc sống về đúng quỹ đạo

Sẽ khó để quên đi một người nhưng sẽ tốt hơn nếu bạn tự biết cách rút lui đúng lúc

Bạn nên ra ngoài với bạn bè nhiều hơn, xem phim, đi du lịch, theo đuổi một sở thích mới hay làm bất cứ thứ gì khiến bạn cảm thấy vui vẻ thay vì thu mình lại, sống khép kín. Luôn giữ bản thân trong trạng thái bận rộn sẽ giúp bạn có thể tập trung vào nhũng điều tích cực trong cuộc sống. Đừng nhắc lại những chuyện đã qua. Bạn càng nhắc nhiều đến nó, càng trầm trọng hóa điều đó lên.

Tránh xa những thứ khiến bạn nhớ về người ấy, rồi sẽ đến ngày bạn quen với việc không nghĩ về họ. Nếu một ai đó ngỏ lời hẹn hò, cứ thử đi, bạn sẽ thấy cực kỳ thú vị đấy. Hãy bắt đầu một cuộc sống mới, một khởi đầu mới bạn nhé, tình yêu với một chàng trai, cô gái tốt đang chờ bạn phía trước.

“Học cách để vượt qua mối tình đơn phương không khó nhưng việc thực hiện nó thì không hề đơn giản. Không dễ dàng quên đi một người, nhưng sẽ tốt hơn nếu bạn làm điều đó trước khi bạn bắt buộc phải làm điều đó” – Thùy Minh, ĐH Lao động Xã hội nhắn nhủ.

Ads: GIÁM SÁT DỊCH VỤ - Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để nhìn thấy link
    -----
    Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để nhìn thấy link - "Tặng thêm 01 hồ sơ phù hợp khi ký hợp đồng dịch vụ xem mặt kết hôn" nếu dùng mã ưu đãi "HOA50K"
  2. Offline

nanh442 Member

Số bài viết:
    16
    Thích đã nhận:
    0
    Credit:
    $2,619.31
  3. Offline

hoacuc2356 Member

Số bài viết:
    5
    Thích đã nhận:
    0
    Credit:
    $593.04
    Bốn điều nên làm của người Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để nhìn thấy link

1. Đừng yêu vô điều kiện

Yêu một người vô điều kiện là khi bạn mong muốn đối phương có cuộc sống hạnh phúc ngay cả khi bạn không phải người đem lại hạnh phúc ấy. Bạn chấp nhận sự thật rằng bạn không thể thôi yêu người đó và cũng chấp nhận rằng sẽ không có hi vọng trong chuyện tình cảm của hai bên. Dù biết rằng điều này là không nên nhưng một số người vẫn không thể ngăn được con tim ngừng dành tình cảm cho người ấy.

“Mình đã đứng bên lề cuộc sống của cậu ấy được 2 năm, với suy nghĩ an ủi bản thân rằng, chỉ cần cậu ấy luôn vui vẻ là được. Thế nhưng, cứ mỗi lần nhìn cậu ấy tay trong tay với một cô gái khác, tim mình lại nhói lên” – Thu Hoài (ĐH Khoa học xã hội & Nhân văn) tâm sự.

Bạn đã từng nghĩ rằng mình sẽ không thể yêu ai khác ngoài người ấy

Năm này qua tháng khác, bạn bỏ qua rất nhiều cơ hội tình yêu và nhiều điều thú vị khác chỉ vì nghĩ rằng mình không thể yêu ai khác ngoài người đó. Có nên tiếp tục mối tình đơn phương này hay không, điều đó phụ thuộc ở bạn. “Bạn vẫn có thể tiếp tục nếu không sợ những hi vọng này sẽ làm bạn tổn thương, đau đớn. Tuy nhiên, trên thực tế ít ai có thể yêu vô điệu kiện trong một thời gian quá dài, bởi nội tâm của họ luôn bị dày vò khổ sở” – bạn Lương Hưng, SV Đại học Nông nghiệp I bày tỏ ý kiến.

2. Thôi ngộ nhận

M.P (THPT Trần Phú) kể, cô đã theo đuổi mối tình “chỉ mình biết riêng mình” với bạn của anh trai mình suốt 3 năm. Trong thời gian ấy, nhất cử nhất động của chàng đều làm Mai sung sướng đến phát điên hoặc dằn vặt vật vã.

Chỉ cần chàng cười với M.P cũng làm cô “quên ăn quên ngủ”, hoặc chỉ một ngày thôi không nhìn thấy chàng, nàng đã thao thức canh khuya vì mong nhớ. Thế mà đúng một cái, chàng trai M.P thầm thương trộm nhớ đưa thiệp cưới, Mai chết điếng người và hối hận khôn nguôi vì đã không dám bày tỏ sớm với chàng.

Ngộ nhận rằng người đó đang dành tình cảm cho mình khiến bạn càng đau khổ hơn.

Có thể nói, sự ngộ nhận chính là lí do khiến bạn không ngừng nuôi hi vọng và tiếp tục tình đơn phương. Điều đầu tiên bạn cần phải làm là nói với đối phương tình cảm thật của mình, từ đó có phương án “tác chiến” phù hợp.

Một khi đã chắc chắn rằng đối phương không hề có tình cảm, bạn nên chấp nhận sự thật rằng những mơ mộng và ảo tưởng tương lai của bạn về tình yêu này sẽ không bao giờ xảy ra. Đừng cố tốn thời gian để hi vọng một ngày mọi thứ sẽ thay đổi. Tin vào những cảm giác mơ hồ của bản thân chỉ khiến bạn mãi mù quáng và tự lừa dối chính mình mà thôi.

3. Tha thứ và quên đi

Đôi khi, đối phương nhận ra tình cảm của bạn, phát cho bạn những tín hiệu tích cực ngay cả khi họ không yêu bạn. Có thể vì họ không nỡ làm bạn bị tổn thương hay đau khổ hoặc họ không biết phải làm gì trong tình huống này. Chỉ có một số ít người dám từ chối thẳng thừng khiến bạn tổn thương và đau đớn. Thay vì bận tâm khóc lóc vì những điều này, hãy quên đi những gì đã xảy ra.

Bạn chỉ có thể quên được khi bạn tha thứ và hãy mỉm cười nghĩ rằng, có thể ông trời cho hai bạn có duyên gặp nhau nhưng không nợ nần gì nhau cả, thì hãy để người ấy hạnh phúc bên tình yêu của mình.

Hoàng Tùng (ĐH Bách khoa Hà Nội) bộc bạch: “Sau này, khi đã bình tâm trở lại, mình lại thấy giận chính bản thân mình vì quá ngộ nhận và ảo tưởng. Giá như mình dừng lại đúng lúc, thì có lẽ đã không phải chịu đựng quá nhiều nỗi buồn và đau đớn của mối tình đơn phương”.

4. Đưa cuộc sống về đúng quỹ đạo

Sẽ khó để quên đi một người nhưng sẽ tốt hơn nếu bạn tự biết cách rút lui đúng lúc

Bạn nên ra ngoài với bạn bè nhiều hơn, xem phim, đi du lịch, theo đuổi một sở thích mới hay làm bất cứ thứ gì khiến bạn cảm thấy vui vẻ thay vì thu mình lại, sống khép kín. Luôn giữ bản thân trong trạng thái bận rộn sẽ giúp bạn có thể tập trung vào nhũng điều tích cực trong cuộc sống. Đừng nhắc lại những chuyện đã qua. Bạn càng nhắc nhiều đến nó, càng trầm trọng hóa điều đó lên.

Tránh xa những thứ khiến bạn nhớ về người ấy, rồi sẽ đến ngày bạn quen với việc không nghĩ về họ. Nếu một ai đó ngỏ lời hẹn hò, cứ thử đi, bạn sẽ thấy cực kỳ thú vị đấy. Hãy bắt đầu một cuộc sống mới, một khởi đầu mới bạn nhé, tình yêu với một chàng trai, cô gái tốt đang chờ bạn phía trước.

“Học cách để vượt qua mối tình đơn phương không khó nhưng việc thực hiện nó thì không hề đơn giản. Không dễ dàng quên đi một người, nhưng sẽ tốt hơn nếu bạn làm điều đó trước khi bạn bắt buộc phải làm điều đó” – Thùy Minh, ĐH Lao động Xã hội nhắn nhủ.

Ads: GIÁM SÁT DỊCH VỤ - Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để nhìn thấy link
    -----
    Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để nhìn thấy link - "Tặng thêm 01 hồ sơ phù hợp khi ký hợp đồng dịch vụ xem mặt kết hôn" nếu dùng mã ưu đãi "HOA50K"
  4. Offline

dayseotopvf21 New Member

Số bài viết:
    1
    Thích đã nhận:
    0
    Credit:
    $234.46
    Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để nhìn thấy link up ủng hộ các bạn đắt hàng
  5. Offline

odvwnrflxqcs Well-Known Member

Số bài viết:
    368
    Thích đã nhận:
    0
    Credit:
    $14,548.64
    bay lên cho anh em cùng xem nào giá tốt

Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để nhìn thấy link
  6. Offline

Số bài viết:
    368
    Thích đã nhận:
    0
    Credit:
    $14,548.64
    nó rất có ích với mình, thanks bạn nhiều nhé

7. Offline

Số bài viết:
    368
    Thích đã nhận:
    0
    Credit:
    $14,548.64
    Đặt gạch

Số bài viết:
    368
    Thích đã nhận:
    0
    Credit:
    $14,548.64
    Đặt gạch

trungtam9 Member

Số bài viết:
    19
    Thích đã nhận:
    0
    Credit:
    $97,059.04
    HOTLINE 0937.164.139 – Địa chỉ trụ sở 2 : 127 cống quỳnh , Trung tâm bảo hành sửa chữa tủ lạnh tại nhà quý khách tối ưu nhất & Gía rẻ nhất, thời gian 30p sẽ có mặt .

bơm ga tủ lạnh quận 1 ,Sửa chữa tủ lạnh toshiba tại nhà , Sửa tủ lạnh không lạnh ,

Sửa chữa tủ lạnh hitachi tại nhà , sửa tủ lạnh kém lạnh ,

Sửa chữa tủ lạnh inverter tại nhà , nạp ga tủ lạnh ,

Sửa chữa tủ lạnh electrolux tại nhà , bơm ga tủ lạnh ,

Sửa chữa tủ lạnh sanyo tại nhà , Sửa tủ lạnh đóng tuyết ,

Sửa chữa tủ lạnh panasonic tại nhà Sửa tủ lạnh không đông đá ,

Sửa chữa tủ lạnh LG tại nhà , Sửa tủ lạnh làm đá trong thời gian lâu ,

bơm ga tủ lạnh quận 1 ,Sửa chữa tủ lạnh Carrier tại nhà , Sửa tủ lạnh Bị đóng tuyết dày ,

Sửa chữa tủ lạnh samsung tại nhà , Sửa tủ lạnh bị kêu khi hoạt động ,

Sửa chữa tủ lạnh natitonal tại nhà , Sửa tủ bị xì ga ,

Sửa chữa tủ lạnh alaska tại nhà , Sửa tủ lạnh không tự động xả đá ,

Sửa chữa tủ lạnh funiki tại nhà , thay roong cửa tủ lạnh mới cho tủ lạnh ,

Sửa chữa tủ lạnh daewoo tại nhà , Sửa tủ lạnh chảy nước ,

bơm ga tủ lạnh quận 1 , thu mua tủ lạnh cũ , thu mua máy lạnh cũ , thu mua máy nước nóng lạnh cũ , thu mua máy giặt cũ ,

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - SỬA CHỮA ĐIỆN LẠNH THIÊN PHÚC

Số Điện Thoại : 0866.838.160– 0966.019.263 – 0903.646.605

Website: Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để nhìn thấy link

Đc trụ sở chính : 221/56 VƯỜN LÀI , phú thọ hòa , tân phú

vệ sinh máy lạnh , bơm ga máy lạnh , sửa máy lạnh , bảo trì máy lạnh , sửa máy uống nóng lạnh , sửa máy tắm nước nóng , sửa điều hòa tại nhà giá rẻ, sửa chữa máy giặt , sửa lò viba , sửa lò vi sóng , sửa máy hút bụi, sửa máy lọc không khí , sửa máy rửa bát ,

bơm ga tủ lạnh quận 1 ,bơm ga tủ lạnh quận 1 ,

10. Offline

hongthuy12345ai Member

Số bài viết:
    16
    Thích đã nhận:
    0
    Credit:
    $115,507.24

Vì Sao Tủ Lạnh Hitachi Lại Xuất Hiện Chìa Khóa Hoặc Đèn Nhấp Nháy
    ĐT : 098.66.11.024 - Web: suadientudienlanh.net

Công ty điện tử điện lạnh bách khoa chuyên sửa, bảo hành tủ lạnh hitachi tại nhà khách hàng . Một ngày nào đó bỗng nhiên tủ lạnh Hitach của nhà bạn xuất hiện chìa khóa nhấp nháy hoặc đèn xanh nhấp nháy trên bản điều khiển của máy , Khi tủ lạnh Hitachi của bạn xuất hiện chìa khóa hoặc đèn xanh trên máy thì bạn hãy bình tĩnh chú ý quan xát
    Nếu đèn xanh hoặc chìa khóa trên tủ lạnh Hitachi nhà bạn đứng yên ( tứ là tủ lạnh nhà bạn đang hoạt động bình thường - tủ lạnh hitachi xuất hiện đèn xanh hoặc chìa khóa đứng yên là do bạn bật một số chứ năng nào đó hoặc bật chế độ khóa bàn phím )
    Nếu tủ lạnh hitachi nhà bạn xuất hiện đèn xanh hoặc chìa khóa nhấp nháy , tức là trong tủ lạnh nhà bạn đang gặp sự cố ở một số bộ phận nào đó trên máy . khi tủ lạnh hitachi nhà bạn xuất hiện đèn xanh hoặc chìa khóa nhấp nháy thì nó sẽ sảy ra 2 trường hợp đó là , 1 đó là tủ vẫn lạnh bình thường , 2 là tủ lạnh bị mất lạnh hoặc kém lạnh , để khắc phục sự cố tủ lạnh hitachi xuất hiện đèn xanh hoặc chìa khóa nhấp nháy bạn hãy làm theo hưỡng dẫn của chuyên gia tủ lạnh Hitachi bách khoa .
    Chú Ý : mọi sự làm mò mẫm không hiểu nguyên lý đều thất bạn , có khi làm cho tủ hitachi nhà bạn bị hỏng nặng hơn
    Để khắc phục sự cố tủ lạnh hitachi xuất hiện chìa khóa nhấp nháy bạn hãy làm theo những bước sau là bạn sẽ biết tủ lạnh hitachi của nhà mình bị lỗi ở phần nào ah . Đầu tiên bạn hãy chú ý quan sát xem tủ lạnh Hitachi nhà bạn xuất hiện chìa khóa hoặc đèn xanh nháy bao nhiêu lần một nhịp ( Ví dụ : nó xuất hiện chìa khóa hoặc đèn xanh nháy 1,2,3,4,5,6 lần song nó lại nghỉ 1 lúc , rồi lại nháy 1,2,3,4,5,6 lần ) Khi bạn đã đếm được số lần nháy trên 1 nhịp bạn hãy so sánh với bảng lỗi của tủ lạnh hitachi ở dưới là biết chính xác ah .
    Tủ lạnh hitachi nhấp nháy chìa khóa hoặc đèn 1 lần , 1nhịp là tủ bị hỏng , ic báo nhiệt ngăn đông
    Tủ lạnh hitachi nhấp nháy chìa khóa hoặc đèn 2 lần , 1nhịp là tủ bị hỏng , lỗi giao tiếp giữa bo mạch chính và bo mạch hiện thị
    Tủ lạnh hitachi nhấp nháy chìa khóa hoặc đèn 3 lần , 1nhịp là tủ bị hỏng , hỏng bộ phận làm đá viên
    Tủ lạnh hitachi nhấp nháy chìa khóa hoặc đèn 4 lần , 1nhịp là tủ bị hỏng , ic rã đông
    Tủ lạnh hitachi nhấp nháy chìa khóa hoặc đèn 5 lần , 1nhịp là tủ bị hỏng , ic khay đá viên
    Tủ lạnh hitachi nhấp nháy chìa khóa hoặc đèn 7 lần , 1nhịp là tủ bị hỏng , b lốc không hoạt động
    Tủ lạnh hitachi nhấp nháy chìa khóa hoặc đèn 8 lần , 1nhịp là tủ bị hỏng , compressor chập bất thường
    Tủ lạnh hitachi nhấp nháy chìa khóa hoặc đèn 9 lần , 1nhịp là tủ bị hỏng , b lốc không tăng tốc được
    Tủ lạnh hitachi nhấp nháy chìa khóa hoặc đèn 11 lần , 1nhịp là tủ bị hỏng , b lốc chạy quá tốc độ
    Tủ lạnh hitachi nhấp nháy chìa khóa hoặc đèn 12 lần , 1nhịp là tủ bị hỏng , quạt dàn lạnh không chạy
    Tủ lạnh hitachi nhấp nháy chìa khóa hoặc đèn 13 lần , 1nhịp là tủ bị hỏng , quạt dàn nóng không chạy
    Tủ lạnh hitachi nhấp nháy chìa khóa hoặc đèn 14 lần , 1nhịp là tủ bị hỏng , nguồn điện bất thường
    Tủ lạnh hitachi nhấp nháy chìa khóa hoặc đèn 15 lần , 1nhịp là tủ bị hỏng , hỏng động cơ quạt
    Tủ lạnh hitachi nhấp nháy chìa khóa hoặc đèn 16 lần , 1nhịp là tủ bị hỏng , hỏng động cơ quạt
    Tủ lạnh hitachi nhấp nháy chìa khóa hoặc đèn 17 lần , 1nhịp là tủ bị hỏng , quạt ngăn mát không chạy
    Qúy khách có nhu cầu sửa chữa hoặc bảo hành tủ lạnh Hitachi vui lòng liện hệ , ĐT : 098.66.11.024 - Web : suadientudienlanh.net . Công ty điện tử điện lạnh bách khoa có đầy đủ linh kiện tủ lạnh hitachi chính hãng mà những nơi khách chưa có được , vì vậy công ty sẵn sàng sửa chữa mọi hư hỏng tủ lạnh hitachi ngay tại nhà quý khác .
    ĐT : 098.66.11.024 - Web : suadientudienlanh.net
    Cảm Ơn Sự Hợp Tác Của Quý Khách
  11. Offline

oppaleexxz New Member

Số bài viết:
    2
    Thích đã nhận:
    0
    Credit:
    $53.48
  12. Offline

haisandanang33 Member

Số bài viết:
    5
    Thích đã nhận:
    0
    Credit:
    $920.64

[IMG][IMG] Thời tiết tháng 9 và 10 tiết trời thu khá mát mẻ, rất thích hợp với các hoạt động du lịch, khám phá, nghỉ dưỡng. Lúc này, mùa hè đã đi qua bầu trời trở nên trong xanh và cái nắng bức cũng giảm bớt, vì vậy du lịch biển bắt đầu giảm.

[IMG][IMG] Tháng 10 giữa thu là thời điểm lý tưởng để khám phá thiên nhiên, sự thay đổi của cỏ cây và đất trời. Dưới đây, là những chặng bay quốc nội và quốc tế có mức giá khá rẻ trong tháng 9 - 10 bạn có thể tham khảo và lựa chọn cho mình một điểm đến phù hợp nhất:

HCM [IMG]✈ Nha Trang [IMG] 99.000 vnđ
    HCM [IMG]✈ Phú Quốc [IMG] 99.000 vnđ
    HCM [IMG]✈ Buôn Ma Thuột [IMG] 199.000 vnđ
    HCM [IMG]✈ Bangkok [IMG] 105.000 vnđ
    HCM [IMG]✈ Đà Lạt [IMG] 99.000 vnđ
    HCM [IMG]✈ Tuy Hoà [IMG] 199.000 vnđ
    HCM [IMG]✈ Kuala Lumpur [IMG] 149.000 vnđ
    HCM [IMG]✈ Hà Nội [IMG] 449.000 vnđ
    HCM [IMG]✈ Đà Nẵng [IMG] 199.000 vnđ
    HCM [IMG]✈ Huế [IMG] 199.000 vnđ
    HCM [IMG]✈ Vinh [IMG] 449.000 vnđ
    HCM [IMG]✈ Quy Nhơn [IMG] 199.000 vnđ
    HCM [IMG]✈ Thanh Hóa [IMG] 499.000 vnđ
    HCM [IMG]✈ Chu Lai [IMG] 199.000 vnđ
    HCM [IMG]✈ Pleiku [IMG] 99.000 vnđ
    (Giá vé trên chưa bao gồm thuế và phí, giá vé có thể thay đổi tùy vào thời điểm đặt vé)

HOTLINE : ZALO/FACE : 0905.802.094 - 0974.072.093